Ana tattara ainihin wayoyi na litz a matakai ɗaya ko da yawa. Don ƙarin ƙaƙƙarfan buƙatu, yana aiki azaman tushe don hidima, extruding, ko wasu suturar aiki.
Wayoyin Litz sun ƙunshi igiyoyi masu yawa kamar bunched single insulated wires kuma ana amfani da su a cikin aikace-aikace da yawa da ke buƙatar sassauci mai kyau da babban aiki.
Ana samar da manyan wayoyi na litz masu yawa ta amfani da wayoyi guda ɗaya waɗanda ke ware da juna ta hanyar lantarki kuma galibi ana amfani da su a aikace-aikacen da ke aiki tsakanin kewayon mitar 10 kHz zuwa 5 MHz.
A cikin coils, waxanda suke ajiyar makamashin maganadisu na aikace-aikacen, asara na yau da kullun na faruwa saboda yawan mitoci. Asarar Eddy na yanzu yana ƙaruwa tare da mitar na yanzu. Tushen waɗannan asara shine tasirin fata da tasirin kusanci, wanda za'a iya ragewa ta amfani da babbar waya litz. Filin maganadisu wanda ke haifar da waɗannan tasirin ana samun lada ta hanyar murɗaɗɗen bunching ginin waya na litz.
Babban abin da ke tattare da wayar litz ita ce waya ɗaya da aka keɓe. Za a iya haɗa kayan sarrafawa da murfin enamel ta hanya mafi kyau don biyan buƙatun takamaiman aikace-aikace.